Game da Mu

Bayan shekaru 10 na ci gaba, mun tattara ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙirar ƙira, injiniyoyi, kayan lantarki, aikace-aikacen abubuwa da yawa, sassaka, canza launi da sauran fannoni masu alaƙa, muna ba abokan ciniki kyawawan samfuran nishaɗi na musamman da sabis na musamman.

Kayayyakin mu na yau da kullun sune samfuran animatronic na gaske, kayan kwalliya na animatronic da ƴan tsana da suka dace da wuraren shakatawa, wuraren shakatawa da gidajen tarihi, irin su dinosaur animatronic, ƙirar dabba, suturar dinosaur, kayan dabba da sauransu.

Har ila yau, muna keɓance samfuran tasiri na musamman manya da ƙanana, ƙwararrun ƙwararrun ruwa, kayan wasan kwaikwayo na musamman, kayan kwalliya, saiti na jigo da kayan adon wuraren cin kasuwa don kamfanonin taron gida da na waje.

Muna ba da sabis na tsayawa ɗaya daga ƙira zuwa shigarwa don aikin ku.Idan ba ku da ƙwarewar shigo da kaya, ba komai, za mu iya ɗaukar jigilar kaya da kwastan kuma mu isar da samfuran zuwa ƙofar ku ko da oda guda ɗaya.

Don sauƙaƙe aikinku da sauƙi shine manufar sabis ɗin mu.Dukkanmu muna da sha'awar abin da muke yi, kuma muna sha'awar gwada sabbin abubuwa, muna sa ran yin aiki tare da ku.

BABBAN KAYANA

feedback daga abokan ciniki

 • Ricardo alejos David

  Wannan shine ɗayan, wannan shine mafi kyawun t-rex a duniya, Ina son shi da gaske.

 • Scott Hees

  Sannu, Abin Mamaki! Na gode yuo. Na yi farin cikin gani da jin abin da aka gama

 • Mike Jones

  Ina son shi sosai. Kyakkyawan haɗin gwiwa!

 • Kelly Swan

  Na gode, fatan hadin gwiwa na gaba.